Nhà đất Văn Minh Nhà đất Văn Minh
TÌM BẤT ĐỘNG SẢN

Nhà - đất trong Ngõ

Bán nhà mặt đường Hoàng Minh Thảo, Lê Chân, Hải Phòng

Vị trí: Lê Chân

15.500.000.000 VNĐ

Liên Hệ: Nguyễn Quốc Việt
0934.387.269

BÁN ĐẤT PHỐ KHÚC THƯA DỤ - CÁCH DỰ ÁN MỞ ĐƯỜNG 30m vài bước chân

Vị trí: Lê Chân

3.500.000.000 VNĐ /m2

Liên Hệ: Hà Khắc Điệp
0888.266.246

BÁN NHÀ PHỐ KHÚC THỪA DỤ - THIÊN LÔI - VĨNH NIỆM

Vị trí: Lê Chân

3.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Hà Khắc Điệp
0888.266.246

40m2 đất Tràng Minh, Kiến An - Ngang 4,86m - Gía chỉ 750 triệu

Vị trí: Kiến An

750.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

Nhà 3 tầng xây mới hiện đại tại Cựu Viên, Kiến An - 54,8m2 - Ngõ rộng 4m

Vị trí: Kiến An

3.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

60,5m2 đất đường Trần Nhân Tông, ngay gần ngã 6 Quán Trữ - Ngang 5,5m

Vị trí: Kiến An

1.950.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

Nhà 3 tầng xây mới tại đường Phan Trứ - Ngõ trước đất 4m

Vị trí: Kiến An

4.850.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

Chuyển nhượng lô đất khu Quán Nam, Lê Chân, Hải Phòng

Vị trí: Lê Chân

5.880.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trần Văn Năm
0971.023.933

Bán nhà khu phân lô Aoen, An Biên, Hải Phòng

Vị trí: Lê Chân

6.200.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trần Văn Năm
0971.023.933

Bán nhà Tuyến 2 Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hả Phòng

Vị trí: Lê Chân

9.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trần Văn Năm
0971.023.933

Bán nhà Trần Quang Khải Hồng Bàng Hải Phòng

Vị trí: Hồng Bàng

5.200.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Đào Văn Đảng
0904.708.426

Bán đất tại Nguyễn Công Hoà Lê Chân Hải Phòng

Vị trí: Lê Chân

4.400.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Đào Văn Đảng
0904.708.426

Bán nhà tại Lê Lợi Ngô Quyền Hải Phòng

Vị trí: Ngô Quyền

11.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Đào Văn Đảng
0904.708.426

3.660.000.009 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Hà Khắc Điệp
0888.266.246

Chuyển nhượng lô đất trong ngõ Vĩnh Tiến, An Biên, Hải Phòng

Vị trí: Lê Chân

45.000.000 VNĐ /m2(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trần Văn Năm
0971.023.933

275.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

5.179.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.400.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.850.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.900.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.150.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

55.000.000 VNĐ /m2(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

82m2 đất mặt ngõ đường Đồng Hoà - Ngõ trước đất gần 4m

Vị trí: Kiến An

3.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

92,7m2 đất mặt ngõ gần 6m đường Đồng Hoà - Ngang 4,9m

Vị trí: Kiến An

4.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

47m2 nhà 1,5 tầng ngay đường Phạm Hải, Đa Phúc

Vị trí: Kiến An

1.400.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

43,6m2 đất ngõ 429 Đồng Hoà - Ngõ 2,5m

Vị trí: Kiến An

1.900.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

70m2 đất ngõ 3m tại Đồng Hoà - Ngang 4,7m

Vị trí: Kiến An

2.780.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

64m2 nhà xây mới độc lập 3,5 tầng ngay ngã 6 Quán Trữ - Ngõ gần 4m

Vị trí: Kiến An

3.790.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

Nhà 4 tầng xây mới hiện đại tại Phương Khê - 47m2 - Ngõ ô tô

Vị trí: Kiến An

4.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

43,3m2 đất Đồng Tử 3, Kiến An - Ngang 5m - Ngõ trước đất 3m

Vị trí: Kiến An

900.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Cao Thị Hạnh
0971.919.888

3.950.000.000 VNĐ

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

4.450.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

5.200.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.280.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

5.500.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.400.000.000 VNĐ

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

3.800.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương
0796.367.188

2.680.000.000 VNĐ(Có thỏa thuận)

Liên Hệ: Trịnh Thái Dương